Đánh giá chủ đề:
  • 86 Vote(s) - Trung bình 3.12
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ai có hứng thú với led Propeller mời vào :D
mấy điều kiện đó bạn cứ gõ vào như tên bạn , email của bạn, cứ làm theo đó là được mà
Trả lời
nhập tên, email bình thường mà bạn code này nhẹ lắm. keil C bạn ko cr*k cũng có thể dịch sang file Hex được.
Trả lời
Thak cac ban,minh cai dat duoc roi,nhung van de bay gio la minh ko biet dich sang hex nhu the nao.ban nao biet,thi huong dan cu the dum minh di.thank nha.minh open file code c,roi ko biet lam sao nua???
Trả lời
Bạn về trang trước mình có up file hướng dẫn sử dụng phần mềm.
Nhận thiết kế mạch in ,mạch điện tử theo yêu cầu. Cung cấp mạch nạp 89, Pic, AVR.

[Image: email_icon.gif] :dqnam952@gmail.com
Trả lời
trên khung project wordspace trên trái chọn chuột phải vào target 1 -> options for target-> chọn thẻ output -> đánh dấu check vào creat hex file là ok
Trả lời
Bạn có thể nói rõ hơn cho mình biết về cách cấp nguồn cho motor và cho VĐK ntn ko? Thanks bạn!
Trả lời
Bạn hàn 1 dây vào vỏ motor,dây còn lại bạn dùng cổ góp của motor gắn vào trục motor sau đó làm 1 thanh quét tì vào cổ góp và nhớ cách điện cổ góp với trục motor nhé!
Nhận thiết kế mạch in ,mạch điện tử theo yêu cầu. Cung cấp mạch nạp 89, Pic, AVR.

Trả lời
Mấy anh cho em hỏi với.. Làm sao để khi thay đổi tốc độ thì chữ hiện thị không bị lệch ak.
Trả lời
Tùy vào giá trị timer khi qua ngắt để nhận biết được 1 vòng và xuất data ra cho phù hợp.

Trả lời
Mọi người có thể xem hướng dẫn làm đồng hồ led xoay tai đây nha: You are not allowed to view links. Register or Login to view.
Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách