Đánh giá chủ đề:
  • 44 Vote(s) - Trung bình 2.98
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
TRF7960
bác nào trong diễn đàn có tài liệu về TRF7960 thì gửu cho mình mình đang làm về công nghệ nhạn dạng tự động dùng TRF7690 kết hợp với MSP430 .TRF khi nhận được tín hiệu từ anten sẽ truyền dữ liệu như thế nào đến MSP ? ... mình đọc tài liệu tiếng anh nhưng vẫn chưa hiểu .
thanks
Trả lời
Chào bạn! Hiện tại tài liệu về TRF7960 tiếng anh là chủ yếu, tiếng Việt thì hầu như chưa có, vi công nghệ RFID còn rất mới ở Việt Nam, Mình có 1 tài liệu cũng bằng tiếng Anh nó chỉ cách giao tiếp SPI giữa MSP430 với TRF7960 mình gửi bạn xem thử nhé! Muốn có tài liệu tiếng Việt thì chúng ta phải đi tiên phong trong việc nghiên cứu RFID thôi. Chúc bạn thành công!

Link tài liệu: You are not allowed to view links. Register or Login to view.
pass: electronicctu.net
(29-03-2012, 02:14 AM)mrtieudamtac Đã viết: You are not allowed to view links. Register or Login to view.bác nào trong diễn đàn có tài liệu về TRF7960 thì gửu cho mình mình đang làm về công nghệ nhạn dạng tự động dùng TRF7690 kết hợp với MSP430 .TRF khi nhận được tín hiệu từ anten sẽ truyền dữ liệu như thế nào đến MSP ? ... mình đọc tài liệu tiếng anh nhưng vẫn chưa hiểu .
thanks

Trả lời
sao pass nayf khong dung a? minh khong down duoc. Ban cho laij pass cho minh xin tai lieu nay voi duocj khong? Cam on ban nhieu!
Trả lời
vẫn download bình thường. bạn đánh pass vào.
[Image: logo%2Belectronicctu.net%2Bchinh%2Bthuc.gif]

Học để tự tạo cho mình việc làm, chứ không phải để xin việc làm!
Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách