Đánh giá chủ đề:
  • 71 Vote(s) - Trung bình 3.06
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
QUAT LED RA CHU !!!
Video 
VIDEO QUAT LED TU LAM,CAC BAN THAM KHAO CHOI CHO VUI NHA!!!!! LINK YOUTUBE NHA

Trả lời
Bạn có code và mạch nguyên lý không? share mọi người làm với!
hocavr.com
Trả lời
Thumbs Up 
chi AE lam voi, cho tui xin code, lay out nha, cam on nhieu lam!! 3
Trả lời
mach layout thi nho gon thoi!!!!nhung con code phuc tap lam!!!vi moi motor code phai thay doi va ban muon hien ra chu gi thi phai giai ma nua,vi moi nguoi co cach giai ma rieng,ma cac ban lay code minh sua lai thi kho lam!!!!!! so cac ban lam k duoc roi noi minh k chi that tinh.thoi thi minh se share cho cac ban het,ve ngam cuu nguyen ly va lam nha.!!!chuc thanh cong.trong file nen minh co mach lay out va mach nguyen ly orcard lun.co file code led quay la co cua no(mot vai chu va hieu ung!!!!!).cac ban chiu kho tim nha
link mediafire ne: You are not allowed to view links. Register or Login to view.
day la san pham minh lam xong: You are not allowed to view links. Register or Login to view.
Trả lời
Bạn ơi sao nó quay loạn xạ hết z, với lại thấy hiệu ứng không rõ lắm!
Trả lời
dung vay!vi vay tren canh quat minh co lam 2 sw de chinh delay cho mach,trong clip tren thi minh da chinh tuong doi toc do delay cua mach voi toc do cua motor(o doan cuoi cua clip)vi moi motor co toc do khac nhau nen can phai chinh tryoc khi su dung!!!
con ban thay bi mo la do goc quay cua may anh chua ro!!!neu nhin thang vao thi se ro hon!va luu y rang trong mach layout cua minh thi khoang cach cua nhung con led hoi thua,nen chu chua thay lien net(ban co the chinh lai cho led vua khit voi nhau!!led 5 li nha).do cung lam lan dau nen gap 1 so van de nho!!nhung nguyen ly va che do hien thi cung ok!!thank cac ban quan tam
Trả lời
Thanks bạn, sao mình thấy cái video đầu tiên bạn post lên thấy cũng ok lắm(cái quay ban đêm). Còn cái bạn gửi link sau này hình như k ngon lắm, thấy chữ quay k bằng lần trước. Dù sao cũng thanks bạn đã chia sẽ.
Trả lời
hay lem bay ạk mong ban tiẻp tuc phat huy cho ae cung chiem nguong nhe
Trả lời
Hi cái này lúc trước mình có làm bằng dòng vxl 89 rồi, nguyên lí quét như quét led matrix nhưng phức tạp hơn chút. Tính toán thời gian hiển thị dữ liệu ra các hàng và cột phải tương tương với tốc độ động cơ, kĩ thuật quét như máy chiếu phim vậy 24 khung hình trên giậy......

Nhận thiết kế mạch in ,mạch điện tử theo yêu cầu. Cung cấp mạch nạp 89, Pic, AVR.

[Image: email_icon.gif] :dqnam952@gmail.com
Trả lời
cho minh code led quay cua 89 voi minh ham cai nay ma minh chang lam duoc anh em nao co the giup em duoc khong
Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách