Đánh giá chủ đề:
  • 41 Vote(s) - Trung bình 2.83
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Gía sốc: Thanh lý linh kiện điện tử
(19-07-2013, 12:50 PM)tomy Đã viết: You are not allowed to view links. Register or Login to view.Không lẽ chất lượng thấp cũng có người mua sao bác? 13
(19-07-2013, 11:09 AM)nguyentribinh2013 Đã viết: You are not allowed to view links. Register or Login to view.đã thanh lý dc 1 phần, các bác tiếp tục ủng hộ ạ................giá rẻ, chất lượng miễn chê
Tất nhiên chẳng ai muốn mua hàng chất lượng thấp cả, nhưng có thể không may mua về chất lượng ko như ý muốn bác ạ. Nhưng công ty mình mua về để sản xuất nên hàng hóa đảm bảo chất lượng là yếu tố bên mình care đầu tiên
Trả lời
Bác có thể cho địa chỉ công ty của bác được không? tôi đến nơi xem hàng luôn, mua số lượng lớn.
hocavr.com
Trả lời
(20-07-2013, 07:36 PM)tomy Đã viết: You are not allowed to view links. Register or Login to view.Bác có thể cho địa chỉ công ty của bác được không? tôi đến nơi xem hàng luôn, mua số lượng lớn.
Chào bạn,
Trước hết cm ơn bn đã quan tâm đến hàng ca bên mình.
Bên mình là cơ s sn xut, vic thanh lý lô hàng này ch là mun gii phóng mt ít hàng tn nên không th vào thăm kho được, mong bn thông cm.

Nếu bn Hà Ni, bn gi cho mình danh sách hàng quan tâm, hai bên thng nht giá c. Bên mình s cho người mang hàng đến ch bn, bn kim tra hàng nếu thy hàilòng thì thanh toán tin.

Cm ơn bn
Trả lời
Các bác ủng hộ nhà mình thanh lý tồn kho đi nào.........
Trả lời
Bạn vui lòng cung cấp địa chỉ web cty và list linh kiện tồn kho đính kèm vào đây.
Nhận thiết kế mạch in ,mạch điện tử theo yêu cầu. Cung cấp mạch nạp 89, Pic, AVR.

[Image: email_icon.gif] :dqnam952@gmail.com
Trả lời
Đây là link download: You are not allowed to view links. Register or Login to view.,
còn website thì bên mình không có bạn ạ.
Trả lời
Tiếp tục thanh lý cho hết nào cả nhà ơi.......................
Trả lời
gửi vào mail cho em nhé phongk8a1@gmail.com
Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách