Bình chọn: Ai thích chủ đề này?
Tôi thích
Tôi không thích
[Hiện kết quả]

Đánh giá chủ đề:
  • 168 Vote(s) - Trung bình 2.82
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Đồng hồ số dùng 89s52
em rat can so do nguyen ly cua dong ho so dung vxl 89c52, ae nao co cho em xin nha

Trả lời
bạn đã vô mục bạn cần rồi đó, trang 1 có tất cả các thứ bạn cần. vô đó xem rồi download về!
Trả lời
Do code của bạn rồi,xem kĩ lại nhé! sản phẩm của mình nè từ lắp ráp đến thành phẩm. 61

You are not allowed to view links. Register or Login to view.You are not allowed to view links. Register or Login to view.You are not allowed to view links. Register or Login to view.You are not allowed to view links. Register or Login to view.You are not allowed to view links. Register or Login to view.You are not allowed to view links. Register or Login to view.

clip:

Nhận thiết kế mạch in ,mạch điện tử theo yêu cầu. Cung cấp mạch nạp 89, Pic, AVR.

[Image: email_icon.gif] :dqnam952@gmail.com
Trả lời
hay the.cho em xin so do va code di.hum truoc lam 1 cai roi,nhung ko co dieu khien tu xa,a cho em xin so do nay di.thank
Trả lời
kết hợp điều khiển từ xa bạn kết hợp với pt2248,pt2249 được rồi.Sáng tạo chút đi bạn.
Nhận thiết kế mạch in ,mạch điện tử theo yêu cầu. Cung cấp mạch nạp 89, Pic, AVR.

Trả lời
noi thi don gian the.chu lam thi nhu the nao day.neu ket hop voi dieu khien tu xa thi code co can sua lai ko
ve phan board.em thay co 5 con gi, gan pt2249 vay.dung de lam gi vay
Trả lời
Không cần chỉnh lại code chỉ cần thiết kế lại phần cứng, bạn có thể lấy tín hiệu trực tiếp từ pt qua điều khiển tương đương với các nút ấn.Bạn dùng remote tivi điều khiển phần cứng sẽ gọn hơn.

Trả lời
vãi hàng thiệt ,mà sao ở trang 1 cái sơ đồ nguyên lý khác mà sao mạch layout khác vậy bạn ak .
Trả lời
mạch thì ok rùi.cứ dow về vẽ lại là làm thui.chỉ có điều là thời gian ko chính xác cho lắm.
Trả lời
vậy tiện thể cho mình hỏi ,led 7 đoạn xài trong mạch này là anot chung hay katot chung ,và nếu làm mạch này thì mua các loai điện trở như thế nào cho phù hợp vậy bạn
Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách