Bình chọn: Ai thích chủ đề này?
Tôi thích
Tôi không thích
[Hiện kết quả]

Đánh giá chủ đề:
  • 158 Vote(s) - Trung bình 2.86
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Đồng hồ số dùng 89s52
MÌnh đã up mọi thứ bạn cần ở phía trên rồi đó,xem kĩ lại dùm.
Nhận thiết kế mạch in ,mạch điện tử theo yêu cầu. Cung cấp mạch nạp 89, Pic, AVR.

[Image: email_icon.gif] :dqnam952@gmail.com
Trả lời
cac anh oi
lam on giup em voi
em dang co do an
bai la dem san pham hien thi qua cong COM cua may tinh
vao tang 1 ra giam 1
va gioi han so nguoi neu qua se bao ra loa
cac anh giup em voi
thank cac anh nhieu

Trả lời
Bạn anhtoan_20 nên nói rõ bạn cần gì thì mọi người mới có thể giúp được chứ. Không ai có thể giúp bạn làm cả cái đồ án đó đâu.
Chúc các bạn thành công!
Trả lời
ban con mach nao khac ko
Trả lời
Đây là mạch mình tham khảo trên mạng, hy vọng có thể giúp được bạn, dưới là link down.
You are not allowed to view links. Register or Login to view.
Chúc các bạn thành công!
Trả lời
(18-11-2011, 08:28 PM)lovedt Đã viết: You are not allowed to view links. Register or Login to view.MÌnh gửi các bạn tham khảo nè,trong đây có code asm,sơ đồ mạch chi tiết để các bạn tham khảo.Chúc thành công!!

(18-11-2011, 08:28 PM)lovedt Đã viết: You are not allowed to view links. Register or Login to view.cái này hay đó, mạch này bạn đã làm thật chưa vậy. mình đã làm vài cái, mô phỏng thì chạy mà mạch thật thì ko
(18-11-2011, 08:28 PM)lovedt Đã viết: You are not allowed to view links. Register or Login to view.với lại có ai bt thêm lịch âm cho mạch này thì phải làm sao ko
Trả lời
Theo mình được biết thì phần âm lịch đối với vđk, người ta ít dùng phương pháp tính toán để chuyển từ dương lịch qua âm lịch vì thuật toán khá là phức tạp và code khá nặng. Phương pháp này chỉ sử dụng để code cho PC, vì bộ nhớ của PC thì khỏi phải bàn, và tốc độ xử lý thì khỏi chê. Đối với vđk, người ta hay dùng phương pháp tra bảng để tính ấm lịch, tức là tạo một bảng cho nhiều năm, trong đó có ngày dương lịch và âm lịch tương ứng, khi đó ta đọc ngày dương lịch và suy ra ngày âm lịch. Tuy nhiên phương pháp này sẽ giới hạn số năm vì dữ liệu cho bảng có nhiều năm sẽ kha khá. Nếu bạn có sử dụng lịch vạn niên ngoài thị trường bán thì sẽ thấy người ta chỉ làm âm lịch cho 10 năm thôi( vạn niên mà), quá 10 năm thì phần âm lịch không hoạt động nữa hoặc sẽ bị sai. Vì vậy để đơn giản, mình nghĩ bạn nên dùng phương pháp tra bảng. Dưới đây là link để bạn tham khảo:

Phương pháp tra bảng: You are not allowed to view links. Register or Login to view.

Phương pháp tính toán: You are not allowed to view links. Register or Login to view.
Chúc các bạn thành công!
Trả lời
cam on cac ban nhieu
Trả lời
ban oi.minh vua lam xong cai dong ho,ma no bi sao do.minh up len video len,cac ban xem thu rui cho y kien nha,minh kiem tra ki~ rui.ma ko bit sao nua

Trả lời
sao ko co ai giup dc minh zi troi.
minh up len ne,xem giup minh voi.hinh nhu la do code,chan so 38-> led gio thu 2,luon luon o muc 4v,test nhieu board roi,ma cung nhu zi,ai cho minh y kien di
Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách